LYRICS: Migogoro By Totti Featuring Chikuzee

25/11/2015
 Song: Migogoro
Artist: Totti Featuring Chikuzee
Language: Swahili
Label: Kay G Records


Chorus(Totti)
Kila siku migogoro, migogoro, migogoro nawe
Kila kitu migogoro, migogoro, migogoro nawe
Mi staki migogoro, kila siku migogoro nawe
Mi Staki migogoro, kila kitu migogoro nawe
Verse 1
Wachonganishi hao, mpenzi wangu wee
Hawalali kukesha kusema unafiki hao, baby wangu wee
Usiskize maneno yao yana sumu hayo
Hawataki tupendane, wanataka tugombane
Hawataki niwe nawe, wanataka tuachane
Mara tumekosana nyumbani mara hatuongeleshani
Umenuna huongei, inaniuma sana
Umenuna huongei, inaniuma sanaaaaa
Chorus
Kila siku migogoro, migogoro, migogoro nawe
Kila kitu migogoro, migogoro, migogoro nawe
Mi staki migogoro, kila siku migogoro nawe
Mi Staki migogoro, kila kitu migogoro nawe
Verse 2
Visimu simu kila mara vyatugonganisha
Wanafiki hawachoki kutugombanisha
Kila siku ni unoko haya mambo gani
Hata tukifanya ya ndani mtachoka semeni
Wee ndio wangu unatambua
kila kukicha wanipa burudani
Wala Mimi siezi jua, kina fulani wanagere la nini
Mara nimechelewa nyumbani,mara eti niko na fulani
Umenuna huongei, inaniuma sana
Umenuna huongei, inaniuma sanaaa
Chorus
Kila siku migogoro, migogoro, migogoro nawe
Kila kitu migogoro, migogoro, migogoro nawe
Mi staki migogoro, kila siku migogoro nawe
Mi Staki migogoro, kila kitu migogoro nawe
Verse 3 (CHIKUZEE)
Nalipenda penzi lenu nikiwaona pamoja
Si kila siku vijimambo wengine vioja
Wanataka leta vijimambo kwenu nyie hamuelewi
Wanataka leta vijikesi kwenu nyie hamtambui
Oh wanoko hao, wanoko hao, wanoko hao wazome x2
Wazome wazome wazome wazome x2
Share on Google Plus

About Mobbid

He is the CEO of Cityville Mombasa. Reach him on 0728622801 or gangsta6g@gmail.com